‘டோனி பேட்டிங் செய்யும் போது எப்போதும் பதற்றம் இருக்கும்.’ – உண்மையை ஒப்புக்கொண்ட கே.கே.ஆர். கேப்டன்

Cricket

ஐ.பி.எல் 15வது சீசனின் முதல் போட்டியில் சி.எஸ்.கே மற்றும் கே.கே.ஆர் அணிகள் மோதின. மும்பை வான்கடே மைதானத்தில் நடந்த இந்த போட்டியில் டாஸ் வென்ற கே.கே.ஆர் அணி ஃபீல்டிங்கை தேர்வு செய்தது. 10.5 ஓவரில் 61 ரன்களுக்கு 5 விக்கெட்டுகளை இழந்துவிட்டது சிஎஸ்கே. அதன்பின்னர் ஜடேஜாவுடன் தோனி ஜோடி சேர்ந்தார். இருவரும் இணைந்து விக்கெட்டை விடாமல் பார்ட்னர்ஷிப் அமைத்து ஆடினர். இறுதியில் 20 ஓவரில் 131 ரன்கள் அ டித்தது சிஎஸ்கே.

போட்டியில் வெற்றியின் பின்னர் கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அணியின் கேப்டன் ஐயர் டோனியின் அபாரமான பேட்டிங் தொடர்பில் கருத்து தெரிவித்தார். ‘தோனி பேட்டிங் செய்யும் போது எப்போதும் பதற்றம் இருக்கும். சுற்றிலும் பனியுடன் உத்வேகம் அவர்களை நோக்கி நகர்வதை நான் அறிந்தேன். பந்தை பிடிப்பது கடினமாக இருந்தது. புதிய அணியை நன்றாக அனுபவிக்கிறோம். தலைமை நிர்வாக அதிகாரி, நிர்வாகம், துணை ஊழியர்கள் சிறப்பாக செயல்பட்டனர். இந்த வெற்றி உத்வேகத்தை மேலும் எடுத்துச் செல்ல வேண்டும்.

நான் விளையாட விரும்பும் இடம் இது. நான் இங்குதான் வளர்ந்தேன். அது மட்டைப்பிட்ச் ஆக இருக்கும் என்று நினைத்தேன், என்னிடம் இருந்த பந்துவீச்சு வரிசையால் இது எனக்கு மிகவும் எளிதாக இருந்தது. உமேஷ் வலைகளில் கடுமையாக உழைத்துள்ளார் மற்றும் பயிற்சி ஆட்டங்களிலும் சிறப்பாக செயல்பட்டார்’ என்றார் ஸ்ரேயஸ் அய்யர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.